Top four hundred activities, daily routines in Swahili. Lesson five at the office. Aficini ID card, Kitambulisho. Kitambulisho. i clack in with my id card mimi huingia na kitambulisho changu mimi huingia na kitambulisho changu desk dawati dwati i sit at my desk mimi hukaa kwenye dawati yangu mimi hukaa kwenye dawati yangu priority kipaumbele kipaumbele ise priorities mimi huweka vipaumbele mimi huweka vipaumbele task kazi i am asked to handle a task mimi huulizwa nishugulike kazi mimi hulizwa kazi documentation nyaraka nyaraka i create documentation mimi hutengeneza nyaraka mimi hutengeneza nyaraka min mkutano mkutano iattenda mein mimi huhudhuria mkutano mimi huhudhuria mkutano tidi up kupanga kupanga I tidy up my desk mimi hupanga dawati yangu mimi hupanga dawati yangu drawer Draw Draw I put a pen in a drawer Mimi hueka kalamu katika draw Mimi Hueka Kalamu Katika draw Answer Jibu. jibu I answer an email Mimi hujibu barua pepe. Mimi hujibu barua pepe. Note My lezo I take notes. mimi huchukua maelezo mimi huchukua maelezo equipment vifaa vya ofisi vifaa vya ofisi i order offise equipment mimi huagiza vifaa vya ofisi mimi huagiza vifaa vya ofisi ofisiafaifaiisenda fa mimi hutuma fasi mimi hutuma fasi nch chakula cha mchana chakula cha mchana igo to lunch with my olleages mimi huenda kula chakula cha mchana pamoja na wenzangu mimi huenda kula chakula cha mchana pamoja na wenzangu one call simu simu I receive a phone call. Mimi hupokea simu. Mimi hupokea simu. Presentation Mada. Mada. I prepare a presentation. Mimi hutayarisha mada. Mimi hutayarisha mada. vakation likizo likiz i take a paid vacation mimi huchukua likizo ya kulipwa mimi huchukua likizo ya kulipwa idia wazo Wazo. I get a new idea. Mimi hupata wazo lipia. Mimi hupata wazo lipia. Paper. Karatasi. Karatasi. I take notes on scratch paper. Mimi. huandika maelezo kwa karatasi mpya mimi huandika maelezo kwa karatasi mpya lve ondoka ondokaiveeoti on mimi huondoka afisini wakati ufaao mimi huondoka afisini wakati ufaau overtime nyongeza nyongeza i work o hou ovetime mimi hufanya kazi lisaali moja la nyongeza Mimi Remember to stop by SwahiliPod101.com and pick up the accompanying PDF lesson notes. If you stop by, be sure to leave us a comment. Bye.